1. Diễn đàn Mnetgroup đang tuyển nhiều Mod cùng nhiều quyền lợi hấp dẫn. Bạn quan tâm thì xem tại đây nha: Tin tuyển Mod
    Dismiss Notice

Bán Tính năng của Modules SFP Cisco 1000BASE, 10GBASE (SFP+), 40GBASE (QSFP+), 100GBASE (QSFP+).

Thảo luận trong 'Phụ kiện máy tính' bắt đầu bởi Ciscochinhhang, 9/4/19.

  1. Ciscochinhhang

    Ciscochinhhang Thành Viên

    Thiết bị mạng Module SFP Cisco được đánh giá là sản phẩm quan trọng trong quá trình thu phát tín hiệu mạng trong hệ thống viễn thông. Chúng thường có thiết kế nhỏ gọn nhưng mang trong mình được các chức năng đặc biệt, mang tới sự tiện lợi cho người sử dụng. Với chiếc mô đun quang tới từ thương hiệu Cisco luôn luôn được thiết kế hai đầu, 1 đầu gắn liền với hệ thống cáp, đầu còn lại gắn với thiết bị phát như thiết bị mạng Switch, router…

    Trang web : Ciscochinhhang.com

    Khi nền công nghệ tiên tiến hiện đại ngày càng mở cửa, các ứng dụng cáp quang trở thành nhu cầu cần thiết không thể thiếu của KH thì module quang luôn được nâng cấp. Hiểu rõ các yêu cầu KH đặt ra đối với thiết bị mạng này, thiết bị mạng Cisco đã cho ra đời module quang SFP, giải quyết các khó khăn KH đang gặp phải. Bởi trên thực tế cho thấy rằng mỗi module có thể thực hiện truyền dữ liệu tối đa lên đến 140km.

    Xem thêm : WS-C2960+48PST-L giá rẻ

    [​IMG]

    Cisco 100BASE Small Form-Factor Pluggable (SFP) Modules
    GLC-GE-100FX=

    100BASE-FX SFP for GE SFP port on 3750,3560.2970,2960

    2 km

    Cisco 1000BASE Small Form-Factor Pluggable (SFP) Modules
    MGBT1

    Gigabit Ethernet 1000 Base-T Mini-GBIC SFP Transceiver

    100 m

    MGBSX1

    Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver

    500 m

    MGBLH1

    Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver

    40 km

    GLC-TE=

    1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire

    100 m

    GLC-SX-MMD=

    1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

    1 km

    GLC-LH-SMD=

    1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

    10 km

    GLC-BX-D=

    1000BASE-BX SFP, 1490NM

    10 km

    GLC-BX-U=

    1000BASE-BX SFP, 1310NM

    10 km

    GLC-EX-SMD=

    1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM

    40 km

    GLC-ZX-SMD=

    1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

    70km

    Cisco 10GBASE Small Form-Factor Pluggable Plus (SFP+) Modules
    SFP-10G-SR-S=

    10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class

    400 m

    SFP-10G-SR=

    10GBASE-SR SFP Module

    400 m

    SFP-10G-LRM=

    10GBASE-LRM SFP Module

    300 m

    SFP-10G-LR-S=

    10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class

    10 km

    SFP-10G-LR=

    10GBASE-LR SFP Module

    10 km

    SFP-10G-BXD-I=

    SFP+ Bidirectional for 10km, downstream

    10 km

    SFP-10G-BXU-I=

    SFP+ Bidirectional for 10km, upstream

    10 km

    SFP-10G-BX40D-I=

    SFP+ Bidirectional for 40km, downstream

    40 km

    SFP-10G-BX40U-I=

    SFP+ Bidirectional for 40km, upstream

    40 km

    SFP-10G-ER-S=

    10GBASE-ER SFP Module, Enterprise-Class

    40 km

    SFP-10G-ER=

    10GBASE-ER SFP Module

    40 km

    SFP-10G-ZR-S=

    10GBASE-ZR SFP Module, Enterprise-Class

    80 km

    SFP-10G-ZR=

    Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF

    80 km

    Xem thêm : 2960 là dòng sw layer
     
    Đang tải...

Chia sẻ trang này